โครงสร้างคณะกรรมการสภาทนายความจังหวัดอุบลราชธานี

คณะกรรมการสภาทนายความจังหวัดอุบลราชธานี (2562-2565)


1.นายเชี่ยวชาญ  ศิริศักดิ์เสนา       ประธาน
2.นายณัฐพล      ศิริแก้ว              รองประธานคนที่ 1
3.นายจำเริญ      จันทร์หอม          รองประธานคนที่ 2
4.นายไกร        ไกรวงศ์            รองประธานคนที่ 3
5.นายระวี        เหล่าภา            ฝ่ายทนายอาสาและร่วมฟังการสอบสวน
6.นายอำนาจ      ยาวะโนภาส      ฝ่ายช่วยเหลือประชาชนทางกฎหมาย
7.นาจิรโรจน์      หิรัญประภา        ฝ่ายสวัสดิการและสิทธิประโยชน์
8.นายภพ        ทองวิจิตรชูตระกูล    ฝ่ายสิทะฺมนุษยชน
9.น.ส.กัญญาภัทร กฤชสิมมาวัน      ฝ่ายประชาสัมพันะ์และทะเบียน
10.นายธีรพงษ์     ทองอินทร์        เหรัญญิก
11.นายเกรียติขจร  นาคสุด          ฝ่ายกีฬาและนันทนาการ
12.นายประทีป    พรมสอน        ฝ่ายปฏิคม
13.สิบเอกทรงภูมิ   พุ่มจันทร์        กรรมการและเลขานุการ


                         รายชื่อประธานที่ปรึกษาและที่ปรึกษาคณะกรรมการสภาทนายความ
จังหวัดอุบลราชธานี
(2562-2565)
                                      นายชัช  วงศ์สิงห์                   ประธานที่ปรึกษา

                                      นายเทวินทร์  ทองเถาว์           รองประธานที่ปรึกษาคนที่ 1

                                      นายวัฒนา  จันทรศิลป์           รองประธานที่ปรึกษาคนที่ 2

                                                                                                 คณะที่ปรึกษา
                                                                                         1.นายสมบัติ        วอทอง
                                                                                         2.นายเชวงศักดิ์     เศรษฐมาตย์
                                                                                         3.นายบรรจง         นนทบุตร
                                                                                         4.นายไพบูลย์     ชมาฤกษ์
                                                                                         5.นายสุรศักดิ์      รอนใหม
                                                                                         6.นายพุทธา       หริคำภา
                                                                                         7.นายนิสวัติ        วีระชาติ
                                                                                         8.นายธนิศร์      คงชนะ
                                                                                         9.นายสุเนตร     แก้วอมตะวงศ์
                                                                                         10.นายวีระศัดิ์ จึงสุวดี
                                                                                         11.นายอาภาพงศ์ กฤตเวทิน
                                                                                         12.นายจเร ไขแสง
                                                                                         13.นายรณฤทธิ์  ฤทธิแผลง
                                                                                         14.นายนิธิพัฒน์ ศรีธัญรัตน์
                                                                                         15.นายทวีศักดิ์ โสมณี
                                                                                         16.ว่าที่ร้อยตรีสมศิลป์ ศูนานนท์
                                                                                         17.นายอภิชาต สุพิชญ์
                                                                                         18.นายประพันธ์ พัวทวี
                                                                                         19.นายชาญชัย พีระภานุรักษ์
                                                                                         20.นายศุภโชค วีระกุล
                                                                                         21.นายวิชัย เชื้อประทุม
                                                                                         22.นางสนธยา เตชะเสน
                                                                                         23.นางสาวธนนันท์ โคตรกนก
                                                                                         24.นางอุดมศรี ภูมิเขียว
                                                                                         25.นายสุวิทย์ สมสวย
                                                                                         26.นายสมบัติ สุยะลา
                                                                                         27.นายรอยอินทร์ ทยุติธร
                                                                                         28.นายสมบัติ จันทรศรี
                                                                                         29.นายสมรทองหล่อ
                                                                                         30.นายวียะยุทธ เกศรินหอมหวน
                                                                                         31.นายสุริยา หลักเขต
                                                                                         32.นายกิติพงษ์ ศิริแก้ว
                                                                                         33.นางสาววิภาวรรณ เตียวสกุล
                                                                                         34.นางสาวสุรีรัตน์ เรืองเสรี
                                                                                         35.นายสระไชย ส่งสุข
                                                                                         36.นายถนอม ส่งสุข
                                                                                         37.นายอาทิตย์ คณะพันธ์
                                                                                         38.นางนิภานันท์ ทยุติธร
                                                                                         39.พันโทกนกศักดิ์ ชุมแสน
                                                                                         40.นางกมลพร สุรินทร์ศิริรัฐ